DIỄN ĐÀN LỚP CD06B
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

DIỄN ĐÀN LỚP CD06B

Diễn đàn trao đổi học tập lớp cd06b

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Similar topics
Top posters
nguyenduytuan (596)
Kiếm tiền online..^^ Vote_lcapKiếm tiền online..^^ I_voting_barKiếm tiền online..^^ Vote_rcap 
nguyennhungoc (193)
Kiếm tiền online..^^ Vote_lcapKiếm tiền online..^^ I_voting_barKiếm tiền online..^^ Vote_rcap 
the_manh_87 (117)
ngthanhtien (116)
nguyenvannhan (96)
bavuong1 (87)
tuanduy (85)
nguyengiatruong (75)
mai van quyen_cd06103 (74)
NHAN007 (65)
MUSIC BOX

Statistics
Diễn Đàn hiện có 2782 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: diepnanghieu

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 3284 in 697 subjects
LINKS
LƯỢT TRUY CẬP

xoxHits.com - free counter service

Kiếm tiền online..^^

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
cauduong2006
sinh viên nghèo
sinh viên nghèo
cauduong2006

Kiếm tiền online..^^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Kiếm tiền online..^^   Kiếm tiền online..^^ Clock_10Mon Aug 23, 2010 12:14 am

Nếu các bạn chỉ sử dụng ticterbar mà không giới thiệu đến người khác, thì cũng sẽ không bao giờ kiếm được số tiền tối thiểu 90 usd. Nếu các bạn chỉ giới thiệu đến người khác mà không sử dụng tickerbar thì cũng sẽ không bao giờ kiếm được 90 usd. Còn nếu các bạn biết sử dụng tickerbar và giới thiệu đến người khác (cụ thể là 10 người thôi) thì số tiền ấy sẽ lên đến từ vài trăm usd đến vài ngàn usd trong một ngày chứ không phải chờ đợi đến cả tháng mới được nhận 90 như đã nói ở trên.
(Không như một số trang web khác bắt bạn phải đọc mail, đọc quảng cáo, đôi khi còn là trò lừa gạt…). Sau khi dăng ký thành công, bạn sẽ download 1 phần mềm TicketBar của trang web có cài đặt mã số của mình. Trang web sẽ tính tiền dựa trên thời gian online của bạn. 1 h sẽ được trả là 0,01$, phần mềm phải luôn được bật dưới thanh taskbar để trang web kiểm tra số tg online của bạn.
Vậy bạn có muốn kiếm tiền không ? Mình đoán chắc bạn rất muốn có một khoản thu nhập. Vậy thì bạn còn chờ đợi gì nữa, hãy nhanh tay lên ! Bởi vì cách tính tiền của Green Horse rất đơn giản:
1. Sau khi dăng ký thành công, bạn sẽ download 1 phần mềm TicketBar của trang web có cài đặt mã số của mình. Trang web sẽ tính tiền dựa trên thời gian online của bạn. 1 h sẽ được trả là 0,01$, phần mềm phải luôn được bật dưới thanh taskbar để trang web kiểm tra số tg online của bạn.
2. “Bạn giới thiệu 10 người bạn tham gia, bạn sẽ được 10$. (10 dô la Mỹ) 10 nguời này giới thiệu thêm 10 người nữa bạn sẽ được 100$ và cứ tiếp tục như thế (bạn được ăn dây chuyền, càng gửi sớm thì số người được giới thiệu sẽ tăng theo hệ số nhân )”. Bạn có thể đăng nhập vào Green Horse theo đúng địa chỉ : [You must be registered and logged in to see this link.] để kiểm tra tài khoản
Nào, bạn hãy làm theo các chỉ dẫn sau để chúng ta cùng có lợi:
*Bước 1: hãy vào địa chỉ sau :http://tickerbar.info/join_now.ghc?r=291858562 (Chỉ có những liên kết này thì bạn mới có thể tham gia)
*Buớc 2 - Email address : địa chỉ mail của bạn. - First name / last name : họ và tên. - Birthday: tháng/ngày/năm sinh - Gender (giới tính) : chọn "male" nếu bạn là nam, chọn "female" nếu bạn là nữ. - Own Credit Card : chọn No (dù có hay không) - Country : Vietnam - TERMS OF SERVICE : chọn YES.
Sau khi điền đầy đủ thông tin, hãy click chuột vào mục "Go To STEP2"
* Buớc 3 - Password : mật khẩu (bạn tự chọn một mật khẩu cho mình rồi điền vào) - Confirm : đánh lại mật khẩu một lần nữa để xác nhận. -2 phần bên dưới ..Password...bạn đánh gì cũng được- Time Zone : chọn (VST) - Phone Number: Số điện thoại của bạn (84/mã vùng/số điện thoại của bạn) - Spoken Language: Vietnamese - Secondary Language: Vietnamese - Street Address: địa chỉ nhà (chính xác, không dấu) - Street Address_2: địa chỉ nhà thứ 2 (nếu có) - City/Region: thành phố bạn ở - State/Province: ghi lại tên thành phố bạn ở - Zip/Postal Code : vi du 70000(danh cho ban o tphcm) - Occupation : Other - Income : chọn less than $24,999 - Parental Consent .Sau khi hoàn thành, hãy click chuột vào "GO TO FINAL STEP"
* Luu ý: Nếu hệ thống đòi hỏi Question Password (mật khẩu hỏi) và Answer Password (mật khẩu trả lời) thì bạn hãy tự chọn cho mình và đánh vào.
Lưu ý là mật khẩu hỏi và mật khẩu trả lời không được giống nhau.
• Buớc 4: Click vào "Activate Accoun" bạn sẽ thấy một con số thứ tự trên màn hình đó là số đăng kí của bạn .Bây giời bạn chỉ việc ra sức giới thiệu với nhiều người đăng ký (giống như tôi đã giới thiệu cho bạn ) bằng cách copy bài viết này của tôi ra thành nhiều bản và thay hết những số đăng kí của tôi bằng số của bạn .Bạn có thể giới thiệu ở ngoài cũng được, nói chung bằng mọi cách Xong rồi đó! Bây giờ bạn đã có một tài khoản trong Green Horse rồi. Bây giời bạn chỉ việc ra sức giới thiệu với nhiều nguời đăng ký (giống như tôi đã giới thiệu cho bạn ) khi có được 90$ thì GreenHorse sẽ gửi SEC đến địa chỉ bạn đã đăng ký và bạn chỉ việc cầm CMND đến nghân hàng rút tiền. . Chúc bạn may mắn! Hãy vào địa chỉ liên kết [You must be registered and logged in to see this link.] này và thực hiện ngay nhé!!!
*Cách giới thiệu người khác: Khi thực hiện đăng ký xong bạn sẽ nhận được một mail từ GreenHorse, báo cho bạn biết link để bạn giới thiệu cho người khác đến với account của bạn, giống như:http://tickerbar.info/join_now.ghc?r=291858562
Ví dụ: khi đăng ký xong bạn nhận được một accourt của riêng mình chỉ là ví dụ 123456789,bạn thay đổi phần đuôi của mình thành của bạn 291858562 thành 123456789 và giữ nguyên phần link ban đầu(http://tickerbar.info/join_now.ghc?r=291858562 ! ) rùi gửi cho những người bạn của bạn để giúp bạn tăng them thu nhập,khi người bạn được bạn giới thiệu,greenhorse sẽ biết được ràng người đó là do bạn giới thiệu để tính hoa hồng và lúc này Chúc các bạn đăng ký thành công và kiếm được nhiều tiền!
*Lưu ý: Bạn không được đăng ký nhiều account trên cùng một máy tính vì như vậy bạn sẽ bị phát hiện và account của bạn cũng bị delete luôn.
Postal code của các tỉnh thành:
An Giang Province 94000
Bac Giang Province 21000
Bac Kan Province 17000
Bac Lieu Province 99000
Bac Ninh Province 16000
Ba Ria-Vung Tau Province 74000
Ben Tre Province 83000
Binh Dinh Province 53000
Binh Duong Province 72000
Binh Phuoc Province 77000
Binh Thuan Province 62000
Ca Mau Province 96000
Can Tho 92000
Cao Bang Province 22000
Dak Lak Province 55000
Da Nang 511000
Dong Nai Province 71000
Dong Thap Province 93000
Gia Lai Province 54000
Ha Giang Province 29000
Hai Duong Province 34000
Haiphong 35000
Ha Nam Province 30000
Hanoi 10000
Ha Tay Province 31000
Ha Tinh Province 43000
Hoa Binh Province 13000
Ho Chi Minh City 70000
Hung Yen Province 39000
Khanh Hoa Province 57000
Kien Giang Province 95000
Kon Tum Province 58000
Lai Chau Province 28000
Lam Dong Province 61000
Lang Son Province 20000
Lao Cai Province 19000
Long An Province 81000
Nam Dinh Province 32000
Nghe An Province 42000
Ninh Bình Province 40000
Ninh Thuan Province 63000
Phu Tho Province 24000
Phu Yen Province 56000
Quang Binh Province 45000
Quang Nam Province 510000
Quang Ngai Province 52000
Quang Ninh Province 36000
Quang Tri Province 46000
Soc Trang Province 97000
Son La Province 27000
Tay Ninh Province 73000
Thai Binh Province 33000
Thai Nguyen Province 23000
Thanh Hoa Province 41000
Thua Thien-Hue Province 47000
Tien Giang Province 82000
Tra Vinh Province 90000
Tuyen Quang Province 25000
Vinh Long Province 91000
Vinh Phuc Province 11000
Yen Bai Province 26000
thanhlong250188
sinh viên nghèo
sinh viên nghèo

Kiếm tiền online..^^ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Kiếm tiền online..^^   Kiếm tiền online..^^ Clock_10Mon Aug 23, 2010 6:56 pm

Mình chưa biết cái trang web hay công ty này là tốt hay xấu nhưng xin cảnh báo mọi người cẩn thận với những thông tin mà mình cung cấp trong bản đăng ký, thứ 2 là các thông tin mật khẩu quan trọng hay tài khoản ngân hàng lưu trong máy bạn có thể sẽ bị lấy cắp nếu bấm vào các link mà bạn không thể đảm bảo nguồn gốc minh bạch của nó. Các phần mềm gián điệp cũng nguy hiểm không kém virus đâu các bạn. Thứ 3 là khi đã nhận được tiền thì bạn sẽ nhận tiền của mình như thế nào nếu bạn không có thẻ visa hay các tài khoản giao dịch quốc tế. Đặc biệt khi đó nếu đó là thẻ có khả năng cho vay trước để sử dụng thì có thể bạn sẽ là người phải còng lưng chi trả khoản tiền cho vay mà không hề biết là mình đã vay, vì bạn để lộ tài khoản khi chuyển tiền về.
warning

Kiếm tiền online..^^
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
»  MỘT CÁCH KIẾM TIỀN THÔNG MINH ! HÃY MAU MAU ĐĂNG KÍ VÀ GIỚI THIỆU BẠN BÈ CÙNG ĐĂNG KÍ!!
» goi cac tien boi,,,,,mong cuu voi
» DONG TIEN HOC LAI DA CBTCT